Salamu na nasaha za mwaka 2016 Kwa ndugu, jamaa na marafiki zangu wote

January 1, 2016 § Leave a comment

Ndugu wapendwa wote nimeguswa sana na ushirikiano wenu katika mijadala mbalimbali kupitia hii teknolojia kwa mwaka ulopita, Niwatakie heri na fanaka kwa mwaka 2016. 
Niwaombe tu mwaka huu kila mmoja wetu ajaribu kupiga hatua moja au zaidi kusogelea malengo yake. Tusione shida kubadili njia ya kufikia malengo yetu kama ile nyingine itashindikana. Tusing’ang’ane kwenye aina moja ya kazi Kama haina mabadiliko. Mfano kama hupandi ngazi katika ajira uliyo nayo Kwa miaka kadhaa sasa move on. Usigeuze mwajiri kuwa baba au mama. Jari sana afya yako usipakize uchafu mwilini mwako. Sema Kwa sigara na pombe basi, usiwe mtumwa kwavyo. Anza kuwaaga marafiki ambao hawakuongezei kitu mfano mwaka huu hawakukushauri kitu chochote cha maana. Usiwe mvumilivu kupita kiasi Kama unakerwa na jambo sema wazi usinung’unike pembeni. 

Kwa wale ambao hamjaoa wala kuolewa usioe au usiolewe na mtu kabla hamjagombana kwa jambo fulani. Ni vizuri mahusiano yenu yakajaribiwa muone mnapitaje hapo. Ndoa ni Kama barua iliyoko ndani ya bahasha hutajua kilichomo hadi ufungue na kusoma. Ndoa kamili haifungwi pale unaposema “I do”. Ndoa nyingi zimekuja kufungwa kikamilifu na kiuhalisia baada ya miaka kadhaa. Upendo si kipofu usijifanye kipofu Kama unaona jambo ambalo linakukera Kwa mchumba wako usijidanganye eti akinioa au nikimwoa atabadilika. Uzoefu mwingi umeonyesha ukimuoa au akikuoa tatizo litakuwa kubwa zaidi. Lakini kumbuka ndoa hutengenezwa na binadamu kubali ku-adjust pale unapoweza.

Mwaka 2016 unagawika kwa nne hautatokea mwaka wa namna hii tena hadi baada ya miaka 3. Rafiki alozaliwa Tarehe 29 mwezi wa pili atasherekea birthday yake mwaka huu na hongera sana. Baada ya hapo hatasherehekea siku yake ya kuzaliwa hadi mwaka 2020! Wale tunaosherehekea birthday zetu kila mwaka tunachukulia poa sana. Tujue kuna mambo Na nafasi zingine tukizizubalia itachukua muda kujirudia au inaweza isitokee tena. Tujifunze kuiishi siku Kwa ukamilifu wake (live the day to the fullest)

Niwatakie tena heri Na fanaka tele Kwa mwaka 2016!

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

What’s this?

You are currently reading Salamu na nasaha za mwaka 2016 Kwa ndugu, jamaa na marafiki zangu wote at kadulyu.

meta

%d bloggers like this: