Mchanganuo wa biashara mtaani kwa @semkae, kwako je? tuma data zako kwa twitter.

January 15, 2013 § Leave a comment

Bofya hapa uangalie picha halizi ya ujasiriamali wetu

Kwako vipi?

Asante sana mzee kwa data hizi chache, ni kweli hapa mjini bar na saloon ni biashara kubwa sana kwa wajasiriamali wetu.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

What’s this?

You are currently reading Mchanganuo wa biashara mtaani kwa @semkae, kwako je? tuma data zako kwa twitter. at kadulyu.

meta

%d bloggers like this: